หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สลัดหอยเชลล์กับตับห่านที่ Wine Village สุดจริงๆ  (อ่าน 1340 ครั้ง)
patcharaboy
นักเดินทางระดับ Beginner

« เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 01:25:08 PM »

หลังจากที่ได้เห็นร้าน Wine Village ที่อยู่ตรงหลัง เซ็นทรัลพระราม9 ใน facebook บอกกับตัวเองไว้เลยว่าต้องหาวันไปลองที่ร้านให้ได้สักครั้ง บวกกับเพื่อนๆที่ได้ไปลองบอกกันมาเสียงเดียว่าคุ้มค่าและอร่อยจริงๆ เมื่อคือ มีโอกาสได้ไปลอง แถมไปถูกจังหวะพอดี เค้ามี promotion ลด 15% ด้วย โดยเมนูที่ผมอยากนำเสนอ เป็นเมนู สลัดหอยเชลล์กับตับห่าน หอยเต็มคำแถมตับห่านรสชาตกลมกล่อมออกมากำลังดี กินคู่กับไวน์ นี่สุดจริงๆครับ เพื่อนๆนักชิมคนไหนมีเวลาลองแวะไปทานดูนะครับ ที่ร้าน wine village อยู่ตรงหลัง เซ็นทรัลพระราม9 ใต้ตึก belle conedo รับลองคับคุณจะพูดว่าสุดเหมือนผมจริงๆครับ คอนเฟิร์มเลย

Kiss Eyelashes Rolleyes Love Struck

* AA.JPG (71.38 KB, 609x519 - ดู 263 ครั้ง.)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์