หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Riverside Terrace @ Marriott Resort&Spa Bangkok ครบรอบแต่งงาน ปี3 ภาค1  (อ่าน 15092 ครั้ง)
jeenie
นักเดินทางระดับ Bronze
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 10:58:39 PM »

Kiss มุมของหวาน เค้กอร่อยใช้ได้ค่ะ ถ้าไม่กลัวอ้วนก็จัดเต็มได้เลยค่ะ ผลไม้ ขนมปังต่างพร้อมเนย แต่ไม่มีชีส แอบเสียดาย  Undecided

jeenie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:03:43 PM »

ใกล้อิ่มแล้วค่ะ ตบท้ายด้วยไอศครีมช๊อคชิป ราดด้สยช๊อคโกแลตเป็นเม็ด อร่อยดีค่ะ  Surprised พร้อมเค้กซูเฟร์ เค้กช๊อค ชีสเค้ก
    พอใกล้จะกลับการแสดงก็เริ่ม ดูได้สักพักก็กลับก่อนค่ะเดินจะไม่ไหวแล้ว การแสดงมีหลายชุดนะค่ะ ปกติจะเล่นบนเวที ถ้าฝนไม่ตกค่ะ   D Laughing:D

jeenie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:05:29 PM »

ขนาดอิ่มแทบเดินไม่ไหวยังมีอารมณืไปถ่ายรูปตอนกลับอีกค่ะ ทีนี้ตกแต่งด้วยน้องช้างน่ารักดีค่ะ Cool

jeenie
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:21:50 PM »

ก่อนกลับขอเก็บภาพอีกสักนิดค่ะ ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าอาหารที่นี้ ไม่รวมน้ำดื่มนะค่ะ  ถ้าจะพูดถึงอาหารก็ต้องบอกว่าธรรมดาทั่วไป แต่ที่จะเน้นเป็นพิเศษ ก็คือ กั้งกับกุ้งเผา สดๆๆค่ะ เป็นไฮไลท์ ของที่นี้
      คนที่ชอบทานอาหารทะเลรับรองว่าคุ้มสุดๆค่ะ Very Good  แถมด้วยโชว์การแสดง  และบางทีก็อาจจะมีโปรโมชั่นต่างๆ  Cheesy ทำให้ได้ราคาที่ถูกลงก็ยิ่งคุ้มค่ะ Rolleyes
      ยังไงก็รีวิวเผื่อไว้เป็นทางเลือกนะค่ะ   ขอบคุณค่ะ  Thks   Bye  Bye  
  ป.ล ห้องน้ำสะอาดหอมกลิ่นสมุนไพรมากๆค่ะ  Nice

ติดตามภาค 2 เร็วๆนี้ค่ะ

aey&ber (◕‿◕)✿
นักเดินทางระดับ Silver
**

LoVe Is All ArounD (^_-)db(-_^)

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:43:12 PM »

ภาค 1 ก็หวานแล้วค๊า ... มีแต่เมนูน่าทานทั้งนั้นเลยยยย  Heart

。◕‿◕。 ✿*゚’゚・...。 In My Heart I Have LOVE

In My LOVE I Always Have YOU ...。o○☆  ◕‿-。
jeenie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 07:07:38 PM »

ภาค 1 ก็หวานแล้วค๊า ... มีแต่เมนูน่าทานทั้งนั้นเลยยยย  Heart

Eyelashes ขอบคุณนะค่ะ  Thks Kiss
tongclud7
นักเดินทางระดับ Beginner

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 09:00:53 PM »

เพราะการที่จะเล่นพนันสักที่หนึ่งนั้นเป็นเรื่องยาก ว่าจะถูกกลโกงหรือไม่ เปิดเมมเบอร์ได้แล้ววันนี้ เว็บอันดับ 1 ของประเทศไทย ฝาก-ถอน ตลอด 24 ชั่วโมง จึงทำให้ทุกท่านสามารถที่จะเล่นกันได้ง่ายดายและสะดวกสบายมากยิ่งขึ้น คุณภาพเกมส์ที่ให้บริการพวกเรานั้น ภาพสวยคล้ายของจริง การใช้งานเสมือนคุณเข้าไปนั่งเล่นโดยตรง gclub ในปัจจุบันนี้ ด้วยเทคโนโลยีที่ทันสมัยเพิ่มขึ้นหลากแบบ แม้แต่การเข้าไปเล่น ก็ยังสามารถที่จะเล่นได้ที่บ้าน gclub download  แล้วจากนั้นให้เลือกทีมที่คุณสนใจแทง คาสิโนออนไลน์ ทำให้นักเล่นแทบทุกคนที่หัดเล่นเกมส์ใหม่ๆ จะหัดเล่นก่อนเป็นอันดับแรกเสมอ ซึ่งทุกอย่างจะเหมือนกันทุกประการกับการเล่นเกมส์ด้วยเงินจริง
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์